mvps

Est. Since 2003

mcaer_logo

Maratha Vidya Prasark Samaj's

Karmayogi Dulaji Sitaram Patil College of Agriculture, Nashik

( Affiliated to Mahatma Phule Agriculture University, Rahuri )

मराठा विद्या प्रसारक समाजाचे

कर्मयोगी दुलाजी सिताराम पाटील कृषी महाविद्यालय, नाशिक

( महात्मा फुले कृषी विद्यापीठ, राहुरी संलग्न )

mpkv mcaer_a

Karmayogi Dulaji Sitaram Patil College of Agriculture, Nashik

( Affiliated to Mahatma Phule Agriculture University, Rahuri)

मराठा विद्या प्रसारक समाज संचालित कर्मयोगी दुलाजी सिताराम पाटील कृषी महाविद्यालयातील कृषि अभियांत्रिकी विभागाने प्रथम वर्षातील विद्यार्थ्यांची हिवरे बाजार, अहमदनगर आणि महात्मा फुले कृषि विद्यापीठ, राहुरी येथे शैक्षणिक भेट 12 एप्रिल 2024 रोजी आयोजित केली होती. या भेटीदरम्यान मुलांनी हिवरे बाजार येथील पाणलोट क्षेत्र विकास संकल्पना संपूर्ण प्रात्यक्षिक रित्या पाहिली आणि माननीय सरपंच पोपटराव पवार यांच्याशी दोन तास हितगुज साधला.तसेच महात्मा फुले कृषि विद्यापीठातील विविध उनिटला भेटी दिल्या, यात प्रामुख्याने बायो फर्टीलायझर युनिट सॉईल सायन्स लॅब आणि तसेच हॉर्टिकल्चर गार्डन येथे भेट देऊन सखोल माहिती घेतली.

Dept. of Agril. Engineering Field Visit
Scroll to top